-
04/01/2024 03:35:00 AM
-
Đã xem: 897
-
Phản hồi: 0
Chiều ngày 3/1/2024, Công ty cổ phần Đất hiếm Lai Châu Vimico phối hợp với UBND xã Bản Giang tổ chức Hội nghị ký kết quy chế phối hợp đảm bảo ANTT, bảo vệ tài nguyên khoáng sản mỏ đất hiếm Đông Pao. Tham dự có Thượng tá Khoàng Văn Chung - Phó trưởng công an huyện, lãnh đạo Đảng ủy, chính quyền xã, lãnh đạo Công ty Cổ phần đất hiếm Lai Châu Vimico, các tổ đội nghiệp vụ Công an huyện, các ban ngành đoàn thể xã và đại diện một số thôn bản trên địa bàn xã.