-
04/04/2022 11:27:00 PM
-
Đã xem: 576
-
Phản hồi: 0
Sáng 30/3/2022, Tỉnh ủy Lai Châu tổ chức Hội nghị trực tiếp toàn tỉnh quán triệt, triển khai thực hiện các quy định, kết luận, hướng dẫn của TW, của Tỉnh ủy về công tác cán bộ. Dự Hội nghị có các đồng chí: Giàng Páo Mỷ - Ủy viên TW Đảng - Bí thư Tỉnh ủy - Chủ tịch HĐND tỉnh - Trưởng đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh; các đ/c Thường trực Tỉnh ủy, Ủy viên BCH Đảng bộ tỉnh; lãnh đạo sở, ban, ngành, đoàn thể, lực lượng vũ trang tỉnh. Đầu cầu huyện Tam Đường có đ/c Tẩn Thị Quế - UV BCH Đảng bộ tỉnh - Bí thư Huyện ủy - Chủ tịch HĐND huyện; đ/c Sùng Lử Páo - Chủ tịch UBND huyện.