- 03/02/2023 03:25:00 AM
- Đã xem: 487
- Phản hồi: 0
Nhờ sự quan tâm của Đảng, Nhà nước thời gian qua với những quyết định, đề án, chính sách thiết thực mà hôm nay, từ kinh tế, văn hóa, xã hội, chính trị của cộng đồng người Lự ở xã Bản Hon đã có những bước tiến đáng kể. Trong tâm thức của bà con người Lự ở xã Bản Hon Đảng và Bác Hồ kính yêu đã đem đến những đổi thay mang tính lịch sử đối với đồng bào.