- 12/05/2022 05:20:00 AM
- Đã xem: 1039
- Phản hồi: 0
Chỉ đạo quyết liệt đến tổ, nhóm bộ môn dạy hết chương trình chính khóa, xây dựng kế hoạch ôn thi tốt nghiệp THPT năm 2022 bám sát thực tế, phân hóa đối tượng học sinh ngay từ đầu năm học. Đồng thời tổ chức dạy kỹ năng làm bài cho học sinh theo từng cấp độ từ nhận biết, thông hiểu, vận dụng thấp, vận dụng cao phù hợp với từng đối tượng học sinh trong nhà trường…Đó là những kinh nghiệm trong công tác ôn thi tốt nghiệp của trường THPT Bình Lư những năm gần đây.