- 06/04/2022 10:37:00 PM
- Đã xem: 509
- Phản hồi: 0
Sáng ngày 1/4, tại huyện Tam Đường, UBND tỉnh Lai Châu tổ chức Hội nghị trực tuyến làm việc với Tập đoàn Đồng Giao Ninh Binh về việc thống nhất triển khai các Dự án đầu tư vào lĩnh vực nông nghiệp trên địa bàn tỉnh Lai Châu. Tại điểm cầu trung tâm về phía tỉnh Lai Châu có đồng chí Trần Tiến Dũng - Phó Bí thư Tỉnh uỷ, Chủ tịch UBND tỉnh; Đ/c Tẩn Thị Quế - Tỉnh uỷ viên, Bí thư Huyện ủy Tam Đường; đại diện một số sở ban ngành tỉnh. Về phía tập đoàn có Đồng chí Đinh Cao Khuê, Chủ tịch HĐQT, Tổng Giám đốc Tập đoàn Đồng Giao Ninh Bình.