-
04/06/2024 05:33:00 AM
-
Đã xem: 113
-
Phản hồi: 0
Nhận thức rõ hiến máu tình nguyện là một nghĩa cử cao đẹp, nhân văn, trong năm qua Ban chỉ đạo vận động hiến máu tình nguyện huyện Tam Đường đã tích cực tuyên truyền, vận động cán bộ, công nhân viên chức, người lao động, đoàn viên, hội viên tham gia với tinh thần “Hiến giọt máu đào - trao đời sự sống”. Qua đó, góp phần phục vụ việc cấp cứu và điều trị người bệnh, giúp nhiều bệnh nhân có cơ hội được điều trị kịp thời.