- 23/11/2022 10:03:00 PM
- Đã xem: 300
- Phản hồi: 0
Chiều ngày 20/11, tại huyện Tam Đường UBND tỉnh Lai Châu phối hợp với Tổng cục Thể dục thể thao tổ chức bế mạc Giải Dù lượn đường trường PuTaLeng Việt Nam mở rộng lần thứ I năm 2022. Dự Lễ bế mạc có đồng chí Tống Thanh Hải - Uỷ viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh; đồng chí Lương Chiến Công - Giám đốc Sở VHTT&DL, trưởng Ban tổ chức giải; đồng chí Tẩn Thị Quế - Tỉnh ủy viên, Bí thư Huyện ủy, Chủ tịch HĐND huyện Tam Đường.