- 08/12/2023 03:29:00 AM
- Đã xem: 474
- Phản hồi: 0
Ngày 7/12, Đoàn Đại biểu Quốc hội tỉnh do các đồng chí: Đại tá Hoàng Thanh Bình - Phó Chỉ huy trưởng Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh; Tao Văn Giót - Bí thư Huyện Đoàn Tam Đường tiếp xúc cử tri sau Kỳ họp thứ sáu, Quốc hội khóa XV, nhiệm kỳ 2021 - 2026 tại xã Sơn Bình và Bản Hon (huyện Tam Đường). Về phía huyện Tam Đường có đồng chí Phong Vĩnh Cường - Phó Chủ tịch UBND huyện; đại diện lãnh đạo một số phòng, ban chuyên môn, lãnh đạo xã Sơn Bình, Bản Hon, đông đảo cử tri 2 xã Sơn Bình và Bản Hon… dự.